आरोग्य

जाणून घ्या आपल्यासाठी आपला आजचा दिवस कसा असेल

मेष: तुमची एक चांगली प्रतिमा आहे आणि सगळेजण तुमचा आदर करतील. दुपारपर्यंत आर्थिक अडचणी दूर होतील, परंतु कामाच्या ठिकाणची वेग कमी असेल त्यामुळे तुम्ही थोडे टेन्शनमध्ये येणार आहात पण काळीज करु नका. सहकारी तुम्हाला मदत करतील. व्यापारात काही थांबलेली कामे पुन्हा सुरु होणार आहेत. तुम्ही कामाचे नियोजन आणि व्यवस्थापन याकडे लक्ष द्या.

वृषभ: आर्थिक बाबतीत नशीबाची साथ असेल. तुम्ही जो काही व्यवसाय करत आहात त्यात वाढ होईल. तुम्ही भूतकाळात जी काही कामे केली आहेत त्याचे चांगले फळ मिळेल, दरम्यान खासगी संबंधात भागिदारीचा प्रस्ताव येईल, तो शक्यतो टाळावा. नोकरी करणाऱ्यांचे कौतुक होणार आहे. काम खूप येत आहे तुम्ही गोंधळून जावू नका, तुम्ही ते करु शकता फक्त इच्छाशक्ती मजबूत असू दे.

मिथुन: तुमची मेहनत, हुशारी आणि समजून घेणारा स्वभाव यामुळे तुम्ही जे काही करत आहात त्यात तुम्हाला नक्की यश येणार आहे. नोकरी असो वा व्यवसाय कामे मार्गी लागणार आहेत. दरम्यान एक गोष्ट लक्षात ठेवा, काहीतरी करून दाखवण्यासाठी जास्त थाटामाटाची गरज नसते. अनावश्यक खर्च जास्त होतो आहे त्याकडे लक्ष द्या. बजेट तयार करा आणि त्यानुसार वागा, तुमचा ताण कमी होईल.

कर्क: आजचा दिवस तुमच्यासाठी फारसा ठिक नाही. सकाळपासूनच तुम्हाला अस्वस्थ वाटू लागले. तुम्ही तातडीने तपासणी करुन घ्या, त्यानंतर नोकर, व्यवसाय यातील कामांंना सुरुवात करा. व्यवसायात भागिदारीचा प्रस्ताव येण्याची शक्यता आहे, तुम्ही सखोल माहिती काढा, त्यावर विचार करा त्यानंतरच होकार द्या. शेअर बाजारात गुंतवणूक करण्याचा विचार करत असाल तर तज्ज्ञांचा सल्ला घ्या.

सिंह: आजचा दिवस तुमच्यासाठी ठिक आहे. तुमची व्यवसायाची स्थिती सुधारते आहे. एखाद्या मोठ्या अधिकाऱ्याचा वरदहस्त असल्यामुळे नोकरीतही तुमची स्थिती मजबूत असेल. एखाद्या मोठ्या प्रोजेक्टची जबाबदारी मिळण्याची शक्यता आहे, त्यासाठी कठोर मेहनत करावी लागेल. जे काही कराल त्यात तुम्हाला यश मिळेल पण वाटचाल कठिण आहे. विरोधकांच्या मनात तुमच्याबद्दल द्वेष आहे तेव्हा सावध राहा

कन्या: तुम्ही सगळ्यांना मदत करता पण त्याचा गैरफायदा काहीजण घेतात. तुमच्या समोर ते तुमचे कौतुक करतात पण पाठीमागे तुमची निंदा करतात, तुमच्याबद्दल वाईट बोलतात त्यापासून सावध राहा. आज गुंतवणुक करत असाल तर कागदपत्रे आणि माहिती व्यवस्थित वाचून घ्या. आर्थिक व्यवहारात सर्तक रहा. जुने काम पुर्ण करण्याची संधी मिळेल.

तुळ: आजचा दिवस चांगला असून कामात जोश आणि उत्साह असेल. तुम्ही खूप वेगात कामे पूर्ण करणार आहात. आज व्यवसायात एखादी महत्त्वाची डिल होवू शकते, तुम्हाला चांगली संधी मिळते आहे त्याचा लाभ घ्या. आर्थिक स्थिती मजबूत होण्याचे हे संकेत आहेत. दुपारी मिटींगमध्ये सहकाऱ्यांसोबत शाब्दिक चकमक होऊ शकते.

वृश्चिक: कधीकधी काही गोष्टी आपल्या विचारांच्या पलीकडे घडतात. ज्या लोकांना आपण आपलं मानतो तेच धोका देतात, असं तुमच्यासोबत घडणार आहे. आजचा दिवस वृश्चिक राशीसाठी संमिश्र फलदायी आहे. एखादे काम चांगले झाल्यामुळे मानसिक त्रास कमी होईल आणि एखादी चांगली बातमी मिळाल्याने मनावरील निराशा दूर होईल.

धनु: अनेक दिवसांपासून तुमच्या काही कामात चुका होत आहेत तुम्ही खूप प्रयत्न करत आहात, त्याचे कारण शोधत आहात. आज तुम्हाला त्याचे उत्तर सापडेल. जी काही कामे थांबलेली आहेत ती आज पटापट मार्गी लागतील. एखाद्या व्यर्थ भीतीमुळे किंवा शंकेमुळे तुमचे मन अशांत राहू शकते. दुपारनंतर थोडी जास्त धावपळ करावी लागेल त्यामुळे ताणतणाव वाढेल.

मकर: आजचा दिवस तुमच्यासाठी चांगला आहे कारण तुमच्या ज्ञानात अधिक भर पडणार आहे. बौद्धिक क्षमता वाढणार असून, कामाच्या ठिकाणी या गोष्टी फायदा देतील. चांगल्या, प्रतिष्ठित व्यक्तींशी भेटीगाठी होतील. प्रियजनांकडूनही चांगल्या बातम्या मिळतील. समाजात एखाद्या धार्मिक कार्यासाठी योजना आखताना तुमचा सल्ला घेतला जाईल. नोकरीत प्रमोशनचे योग आहेत पण त्याचबरोबर जबाबदारी वाढेल.

कुंभ: आजचा दिवस जास्त मेहनत करण्याचा आहे. कामाच्या ठिकाणी काही लोक तुमचे टेन्शन वाढविणार आहेत. सर्व कामे वेळेवर संपवण्यासाठी तुम्ही जीवाचे रान करत आहात, त्यात यश मिळेल पण सतर्क राहणे अत्यंत गरजेचे आहे. जर तुम्ही एखाद्या प्रेमसंबंधात अडकले असाल, तर त्याचा निर्णय लवकर घ्या. प्रवासाचा योग असून त्यात लाभ होईल.

मीन: आज दिवस फारसा ठिक नाही. आजारपणामुळे तुमची कामे होणार नाहीत. तुम्ही तातडीने तपासणी करा. दुपारनंतर तब्येत थोडी सुधारेल तेव्हा महत्त्वाची कामे पूर्ण करून घ्या. तुम्ही जे प्रोजेक्ट हाती घेतले आहे ते पूर्ण करताना अडचण येण्याची शक्यता आहे. मानसिक ताण संध्याकाळपर्यंत राहील. मित्रांचे सहकार्य घेणे आवश्यक असेल, त्यातून तुम्ही मार्ग शोधू शकता.

शिरूर तालुका टीम

Recent Posts

Video! नगर-पुणे महामार्गावर धावत्या कंटेनरच्या टायरला आग; टाकीजवळच भडका…

कारेगाव (तेजस फडके): नगर-पुणे महामार्गावर कारेगाव-रांजणगाव शिव हद्दीत LG कंपनी समोर आज (रविवार) सकाळी अकराच्या…

2 तास ago

शिरुर पोलिसांच्या DB पथकाने मोकोका गुन्ह्यातील फरार टोळीप्रमुख योगेश मचालेच्या आवळल्या मुसक्या

शिरुर (तेजस फडके) महाराष्ट्र संघटित गुन्हेगारी नियंत्रण कायद्यानुसार (मोकोका) गुन्हा दाखल असलेल्या आणि गेल्या सात…

4 तास ago

‘सीएम-सृष्टी’ नव्हे, ही तर ‘सीएम-तुष्टी’! पेपरफुटीवर मौन, विद्यार्थ्यांवर दडपशाही; अमोल मातेले

‘लॅब गायब, बेरोजगार तरुण लाचार’; नव्या योजनेच्या नावाखाली सरकारकडून अपयशावर मलमपट्टी केल्याचा आरोप मुंबई :…

2 दिवस ago

ज्ञानेश हटाव, लोकशाही बचाव’; व्होटचोरीच्या आरोपावरून काँग्रेस आक्रमक

बुलढाणा: भाजप, पंतप्रधान नरेंद्र मोदी आणि केंद्रीय गृहमंत्री अमित शाह यांनी निवडणूक आयोगाच्या मदतीने कथित…

3 दिवस ago

MPSC विद्यार्थ्यांचा अपमान केल्याबद्दल माफी मागा’; भाजप प्रवक्त्यांवर अमोल मातेलेंचा हल्लाबोल

पुणे: पुण्यात आपल्या मागण्यांसाठी आंदोलन करणाऱ्या MPSC विद्यार्थ्यांबाबत भाजपचे मुख्य प्रवक्ते नवनाथ बन यांनी केलेल्या…

3 दिवस ago

महाराष्ट्राचा बुलंद, बाणेदार आवाज शांत झाला; सच्चा, दिलदार मित्र गमावला; उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे

मुंबई: चित्रपट क्षेत्रात अभिनयाची उत्तुंग शिखरे गाठणारे, संवादफेकीपासून मुद्राभिनयापर्यंत स्वतःची स्वतंत्र शैली निर्माण करणारे आणि…

3 दिवस ago